Đào tạo an toàn bức xạ tháng 11 (Bắc-Trung-Nam)

Các Quý khách hàng kính mếm!

Theo quy định tại khoản 1, Điều 20 trong Thông tư 19/2012/TT-BKHCN có quy định vào tháng 11 hằng năm, cơ sở bức xạ phải làm báo cáo thực trạng an toàn bức xạ gửi tới cơ quan quản lý (Cục an toàn bức xạ và hạt nhân, hoặc Sở KHCN địa phương). Đây là 1 yêu cầu bắt buộc, nếu không thực hiện có thể bị phạt 5.000.000 đồng quy định tại Nghị định 107/2013/NĐ-CP.

Phụ trách an toàn phải làm gì để nhân viên bức xạ yên tâm làm việc với thiết bị bức xạ

Để hoàn tất các thủ tục đảm bảo an toàn bức xạ trong 1 năm, và được sự ủng hộ, tin tưởng của các Quý khách hàng, chúng tôi quyết định tiếp tục tổ chức 03 khóa đào tạo an toàn bức xạ trong công nghiệp tại cả 3 vùng miền (Bắc – Trung – Nam) của đất nước.

Cụ thể lịch đào tạo như sau:

☢️ Đào tạo An toàn bức xạ tại TP. Đà Nẵng
1. Thời gian: Từ ngày17-19/11/2018
2. Đia điểm: Trường Đại học Sư Phạm – Đại học Đà Nẵng, số 459 Tôn Đức Thắng, Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng.

☢️ Đào tạo An toàn bức xạ tại TP. Hà Nội
1. Thời gian: Từ ngày 24-26/11/2018.
2. Địa điểm: Phòng 1411, tòa nhà OCT2, KĐT Xuân Phương Viglacera, P. Xuân Phương, Q. Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội.

☢️ Đào tạo An toàn bức xạ tại TP. Hồ Chí Minh
1. Thời gian: Từ ngày 24-26/11/2018.
2. Địa điểm: P39L đường Miếu Nổi, P3, Q. Bình Thành, TP. Hồ Chí Minh.


Liên hệ:

  1. Chu Minh Dương (0983 374 983, duongcm@ae-rad.vn)
  2. Trần Thanh Quyền (Mr) – 0987 299 912 (Phone, SMS, Zalo), Email: quyentt@ae-rad.vn

Rất mong được thêm sự ủng hộ của các Quý khách hàng.

 


Chương trình đào tạo an toàn bức xạ cho Phụ trách an toàn là 1 chương trình đặc biệt, Các bạn có thể xem đường link dưới đây.

Bài 9 – Chương trình đào tạo an toàn bức xạ cho Phụ trách an toàn

Bình luận

0983 374 983